Bán
Thuê
Phân Tích
Đăng nhập
Đang tải tin đăng
Đang tải tin đăng
Đăng tin ngay
CẦN BÁN 220M(10X20M) ĐỐI DIỆN SÔNG, FULL THỔ CƯ, ĐƯỜNG NHỰA 12M GẦN CHỢ ĐẦU MỐI THỦ ĐỨC | Zilland
back
CẦN BÁN 220M(10X20M) ĐỐI DIỆN SÔNG, FULL THỔ CƯ, ĐƯỜNG NHỰA 12M GẦN CHỢ ĐẦU MỐI THỦ ĐỨC
Báo cáo tin đăng
0 lượt xem
8.500.000.000 ₫
220 m²
So với giá trung bình
Toàn thành phố
Chi tiết bất động sản
📐
Diện tích:
220 m²
📍
Địa chỉ:
Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Hồ Chí Minh
↔
Chiều ngang:
10m
↕
Chiều dài:
22m
🧭
Hướng:
_
🛣
Đường trước nhà:
12m
Điện thoại
0987253683
Tính toán vay ngân hàng
Trả trước (%)
Kỳ hạn (năm)
Lãi suất (%/năm)
Vay
5.950.000.000 ₫
Trả hàng tháng
51.635.482 ₫
Tổng lãi
6.442.515.772 ₫
Tổng thanh toán
12.392.515.772 ₫
Chỉ mang tính tham khảo. Lãi suất thực tế phụ thuộc vào ngân hàng.
No location available