Bán
Thuê
Phân Tích
Đăng nhập
Đang tải tin đăng
Đang tải tin đăng
Đăng tin ngay
cho thuê nhà 2 mt Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10 (Phường Hòa Hưng) | Zilland
back
cho thuê nhà 2 mt Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10 (Phường Hòa Hưng)
Báo cáo tin đăng
0 lượt xem
60.000.000 ₫
3 phòng ngủ
350 m²
So với giá trung bình
Quận/huyện: Quận 10
Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10 (Phường Hòa Hưng) - Diện tích: 4 x 18m nở hậu 11m - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu sân thượng - Giá cho thuê: 60 triệu/tháng - Thích hợp kinh doanh ăn uống, spa, shop, siêu thị mini..... ... .
Chi tiết bất động sản
📐
Diện tích:
350 m²
📍
Địa chỉ:
Đường Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, Hồ Chí Minh
🧭
Hướng:
_
🛣
Đường trước nhà:
20m
🏢
Số tầng:
2
Điện thoại
0916316839
Tính toán vay ngân hàng
Trả trước (%)
Kỳ hạn (năm)
Lãi suất (%/năm)
Vay
42.000.000 ₫
Trả hàng tháng
364.486 ₫
Tổng lãi
45.476.582 ₫
Tổng thanh toán
87.476.582 ₫
Chỉ mang tính tham khảo. Lãi suất thực tế phụ thuộc vào ngân hàng.
Bán kính:
1 km
2 km
5 km
10 km
20 km