Bán
Thuê
Phân Tích
Đăng nhập
Đang tải tin đăng
Đang tải tin đăng
Đăng tin ngay
cho thuê nhà ngõ 100 trung kính – cầu giấy, 40m, 4 tầng, lô góc 2 mt 6,2m, giá 25tr/tháng | Zilland
back
cho thuê nhà ngõ 100 trung kính – cầu giấy, 40m, 4 tầng, lô góc 2 mt 6,2m, giá 25tr/tháng
Báo cáo tin đăng
0 lượt xem
25.000.000 ₫
40 m²
So với giá trung bình
Quận/huyện: Cầu Giấy
nhà cho thuê riêng biệt, thiết kế thông sàn, vị trí lô góc hai mặt thoáng 6.2m , đường trước nhà rộng hai ô tô tránh nhau. phù hợp làm văn phòng, spa, cửa hàng dịch vụ hoặc vừa ở vừa kinh doanh. khu vực đông đúc
Chi tiết bất động sản
📐
Diện tích:
40 m²
📍
Địa chỉ:
Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Hà Nội
↔
Chiều ngang:
6.2m
🧭
Hướng:
_
🛣
Đường trước nhà:
15m
Điện thoại
0989531513
Tính toán vay ngân hàng
Trả trước (%)
Kỳ hạn (năm)
Lãi suất (%/năm)
Vay
17.500.000 ₫
Trả hàng tháng
151.869 ₫
Tổng lãi
18.948.576 ₫
Tổng thanh toán
36.448.576 ₫
Chỉ mang tính tham khảo. Lãi suất thực tế phụ thuộc vào ngân hàng.
Bán kính:
1 km
2 km
5 km
10 km
20 km